Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, SM, SX, 3m, LSZH

Liên hệ

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác

  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Hàng có sẵn
  • Nhiều khuyến mãi mới
  • ĐẶT HÀNG NHANH

    Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
    Danh mục: Từ khóa:
    ĐT: 0915 11 00 72