Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, SM, SX, 3m, LSZH

Liên hệ

Loại: SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: SC/SC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Hàng có sẵn
  • Nhiều khuyến mãi mới
  • ĐẶT HÀNG NHANH

    Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
    Danh mục: Từ khóa:
    ĐT: 0915 11 00 72